♂ THCS Cẩm Thành ♀
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

♂ THCS Cẩm Thành ♀

☺ B i ệ t ♥ Đ ộ i ♥ S i ê u ♥ H â m ☺

Trang ChínhTrang Chính  PortalPortal  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  

Ví dụ em thích anh....?!

Go down 
4 posters
Tác giảThông điệp
sunvncpzZzZ
Lính tập sự
Lính tập sự
sunvncpzZzZ

Nhân vật
Girl: G0
Boy: B2 B2

Ví dụ em thích anh....?! Empty
Bài gửiTiêu đề: Ví dụ em thích anh....?!   Ví dụ em thích anh....?! Dong_h10Sat Aug 06, 2011 2:06 pm

Đó là sự thật không thể chối cãi được rồi. Vì sao à? Bởi...

Trước khi quen em, ý nghĩ đầu tiên của anh khi ngủ dậy là: "Lại muộn học rồi". Còn bây giờ là: "Cầu trời mọi điều tốt đẹp đến với em ấy hôm nay".

Trước khi quen em, ý nghĩ cuối cùng của em trước khi ngủ là... chẳng kịp nghĩ thì đã ngủ khì mất. Còn bây giờ, hết quay trái, quay phải, hết tắt điện đi rồi lại bật điện lên chỉ vì phải đánh vật với câu hỏi mà anh biết thừa chả bao giờ có câu trả lời: "Trong giấc mơ của em, có anh... không!?"

Trước khi quen em, ngày nào anh cũng than vãn vài chục lần câu "cuộc đời thật buồn bởi anh chẳng có nổi một lý do nào để buồn". Bây giờ, thì anh không thể hét nổi nữa bởi anh đã tìm được hàng vạn lý do... Chẳng hạn... có lẽ mạng bị lỗi nên tin nhắn đến muộn. Nghe thì cái lý do này thật vô lý nhưng em cứ thử thích anh đi, em sẽ biết ngay là anh nói sai hay nói đúng.
Thế ví dụ... em cũng thích anh đi. Thì sao nhỉ? Chỉ ví dụ thôi nhé:

Ví dụ... anh thích em nhé, chỉ ví dụ thôi ấy, thì thể nào anh cũng cười rất nhiều cho mà xem. Trên đời làm gì có ai buồn khi người mình thích cũng thích mình cơ chứ. Cuộc sống sẽ tràn ngập niềm vui. Chẳng phải những niềm vui còn được mang tên là "hạnh phúc" đó sao?

Ví dụ... anh thích em nhé, chỉ ví dụ thôi ấy, thì thể nào em cũng dịu dàng đi cho mà xem. Em sẽ chẳng bao giờ chí choé, cãi nhau ầm ĩ với mấy thằng bạn nữa, sẽ nói năng thật nhỏ nhẹ. không tin em làm được đúng không? Thế thì phải thử mới biết được chứ.

Ví dụ... anh thích em nhé, chỉ ví dụ thôi ấy, lúc anh buồn có thể em sẽ chẳng làm cho anh vui lên được. Nhưng em có thể buồn cùng anh đấy. Mà một người buồn thì thật... chán. Hai người buồn chắc hẳn sẽ... vui hơn. Anh có tin vào điều ấy không? Nếu không thì cũng phải thử mới biết được.

Ví dụ... anh thích em nhé, chỉ là ví dụ thôi, có thể anh thấy lắm lúc em nói nhiều kinh khủng. Nhưng vào lúc anh muốn có một người lắng nghe, thì em vẫn có thể ngồi cạnh anh im lặng. Có thể, em sẽ chẳng làm được gì cho anh cả. Nhưng: I'll be there for you, this five word I swear to you . Em lại không tin à? Thế thì em hãy một lần... thử đi. Em sẽ biết kết quả ngay mà.

Ví dụ... anh thích em nhé, chỉ là ví dụ thôi ấy, có thể như em thấy đấy - anh là một thằng nhóc rất bình thường đôi khi còn ngốc nghếch nữa. Nhiều cái chẳng biết gì. Tại em rất là thông minh. Nhưng nếu một lúc nào đó em cảm thấy mệt mỏi... thì anh sẽ dắt anh đến một nơi mà em đảm bảo chẳng có ai biết đâu. Một nơi không có nỗi buồn, không có điều gì khiến con người phải mệt mỏi. Em cứ thử... thích anh đi, rồi em sẽ biết anh nói dối hay nói thật.

Và cuối cùng... nếu em thích anh, không ví dụ đâu nhé! Đang nói thật đấy. Thì anh rất muốn nói với em một điều, một điều mà khi nào ví dụ thành sự thật anh sẽ nói cho riêng mình em nghe.

Cứ cho đi mà chẳng cần nhất thiết được nhận lại.
Cứ hy vọng đi để rồi có thể phải thất vọng.

Chẳng phải "có một việc để làm - có một điều để hi vọng - có một người để chờ đợi" đã là hạnh phúc rồi đó sao.

1 1 1
Hay không? Cà nhà cho ý kiến nhá 18 19 18 19
lY kÚn
Lính tập sự
Lính tập sự
lY kÚn

Nhân vật
Girl: G13 G13
Boy: B0

Bài gửiTiêu đề: Re: Ví dụ em thích anh....?!   Ví dụ em thích anh....?! Dong_h10Sat Aug 06, 2011 2:29 pm

oài! chắk copy trên mạng rồy. chứ ông mynk thỳ viết sa0 mổy kái nỳ. copy rồy paste 1 fát=>send. thế là x0g 1 pài viết. đúng hok a Sún? nhưg kể ra thỳ kũng hay thiệt đóa. 17
♥zy_lonely_ýtkầniu♥
Lính tập sự
Lính tập sự
♥zy_lonely_ýtkầniu♥

Nhân vật

Bài gửiTiêu đề: Re: Ví dụ em thích anh....?!   Ví dụ em thích anh....?! Dong_h10Sat Aug 06, 2011 4:35 pm

lẠi tỳnh êu tỳnh báo .mý ng` đừng nói nữa , nẫu hết kả ruột :((
lY kÚn
Lính tập sự
Lính tập sự
lY kÚn

Nhân vật

Bài gửiTiêu đề: Re: Ví dụ em thích anh....?!   Ví dụ em thích anh....?! Dong_h10Sat Aug 06, 2011 8:38 pm

sa0 lại nẫu ruột hả nàng? zui màk!
♥zy_lonely_ýtkầniu♥
Lính tập sự
Lính tập sự
♥zy_lonely_ýtkầniu♥

Nhân vật

Bài gửiTiêu đề: Re: Ví dụ em thích anh....?!   Ví dụ em thích anh....?! Dong_h10Sun Aug 07, 2011 9:30 am

ờk zui , zui lắm . nhưng niềm zui này ko dành cho mấy ng` 7love :((
sunvncpzZzZ
Lính tập sự
Lính tập sự
sunvncpzZzZ

Nhân vật

Bài gửiTiêu đề: Re: Ví dụ em thích anh....?!   Ví dụ em thích anh....?! Dong_h10Sun Aug 07, 2011 10:03 am

Her her! Có ai bảo bài này dành cho ng` 7love đâu nhỉ?
À mà kể cũng lạ. Thằng Mạnh mà cũng lấy cái avatar P Love M mà cái Ớt chụp! 1
Không biết có ý đồ gì hay muốn nối lại đây? 5 5

Ừ thì bài này anh lấy trên mạng. Thấy hay nên mới post lên chứ! Có ai bảo tự viết đâu 3 3

Anh mà viết thì phải hay hơn gấp 100 lần! Ớt nhỉ??? 10 10 10
♥zy_lonely_ýtkầniu♥
Lính tập sự
Lính tập sự
♥zy_lonely_ýtkầniu♥

Nhân vật

Bài gửiTiêu đề: Re: Ví dụ em thích anh....?!   Ví dụ em thích anh....?! Dong_h10Sun Aug 07, 2011 1:45 pm

sunvncpzZzZ đã viết:
Her her! Có ai bảo bài này dành cho ng` 7love đâu nhỉ?
À mà kể cũng lạ. Thằng Mạnh mà cũng lấy cái avatar P Love M mà cái Ớt chụp! 1
Không biết có ý đồ gì hay muốn nối lại đây? 5 5

Ừ thì bài này anh lấy trên mạng. Thấy hay nên mới post lên chứ! Có ai bảo tự viết đâu 3 3

Anh mà viết thì phải hay hơn gấp 100 lần! Ớt nhỉ??? 10 10 10

đã bảo là ko dành cho những ng` 7love 2 chọc lồi mắt ra đọc cho rõ yk nào .
tự tyn gớm nhỷ , phải viết thỳ hay gấp trăm lần , oạch , khó nghe wá 3
Ong8
Lính tập sự
Lính tập sự
Ong8

Bài gửiTiêu đề: Re: Ví dụ em thích anh....?!   Ví dụ em thích anh....?! Dong_h10Sun Aug 07, 2011 2:01 pm

2 Tắm phến vãi chưởng Minh nhí mặc quần trắng hở rõ cái quần sip
♥zy_lonely_ýtkầniu♥
Lính tập sự
Lính tập sự
♥zy_lonely_ýtkầniu♥

Nhân vật

Bài gửiTiêu đề: Re: Ví dụ em thích anh....?!   Ví dụ em thích anh....?! Dong_h10Sun Aug 07, 2011 2:33 pm

có nhất thiết phải khoe thế ko hả tùng dang dở , làm bẽ mạt bạn minh :))
sunvncpzZzZ
Lính tập sự
Lính tập sự
sunvncpzZzZ

Nhân vật

Bài gửiTiêu đề: Re: Ví dụ em thích anh....?!   Ví dụ em thích anh....?! Dong_h10Sun Aug 07, 2011 2:46 pm

ĐKM! Mày thì ít đéo gì! Mặc quần nó đánh cho hở hết cả hàng ra! À cả nhà ơi, mông thằg Cò trắng hếu! Ít phải như sứ 2
♥zy_lonely_ýtkầniu♥
Lính tập sự
Lính tập sự
♥zy_lonely_ýtkầniu♥

Nhân vật

Bài gửiTiêu đề: Re: Ví dụ em thích anh....?!   Ví dụ em thích anh....?! Dong_h10Sun Aug 07, 2011 2:50 pm

Kynh wá đy mất. trắng thế kơ àk ???
lY kÚn
Lính tập sự
Lính tập sự
lY kÚn

Nhân vật

Bài gửiTiêu đề: Re: Ví dụ em thích anh....?!   Ví dụ em thích anh....?! Dong_h10Sun Aug 07, 2011 4:25 pm

khiếp! như sứ kơ ák? chẹp chẹp. trắng như kon Cò.
sunvncpzZzZ
Lính tập sự
Lính tập sự
sunvncpzZzZ

Nhân vật

Bài gửiTiêu đề: Re: Ví dụ em thích anh....?!   Ví dụ em thích anh....?! Dong_h10Mon Aug 08, 2011 2:22 pm

Xem xem nào! Tình hình anh em mình dạo này có vẻ xuống dốc! Không chịu viết gì cả! Chán rồi à? Tinh thần a5 đâu hểt rồi 13 13 13
♥zy_lonely_ýtkầniu♥
Lính tập sự
Lính tập sự
♥zy_lonely_ýtkầniu♥

Nhân vật

Bài gửiTiêu đề: Re: Ví dụ em thích anh....?!   Ví dụ em thích anh....?! Dong_h10Mon Aug 08, 2011 2:29 pm

bựa thật mấy kái ông
lY kÚn
Lính tập sự
Lính tập sự
lY kÚn

Nhân vật

Bài gửiTiêu đề: Re: Ví dụ em thích anh....?!   Ví dụ em thích anh....?! Dong_h10Mon Aug 08, 2011 2:44 pm

@ ớt: lần sau kon gái mềnk kũng fải tổ chứk 1 chuyến leo thák, lên tụt quần thằng Mynk.
sunvncpzZzZ
Lính tập sự
Lính tập sự
sunvncpzZzZ

Nhân vật

Bài gửiTiêu đề: Re: Ví dụ em thích anh....?!   Ví dụ em thích anh....?! Dong_h10Wed Aug 10, 2011 9:11 am

Mày vãi lờ thật đấy! Tụt quần tao tao lại đ.. cho lại kêu!!! 2 2 Ví dụ em thích anh....?! Baby%20(17)
lY kÚn
Lính tập sự
Lính tập sự
lY kÚn

Nhân vật

Bài gửiTiêu đề: Re: Ví dụ em thích anh....?!   Ví dụ em thích anh....?! Dong_h10Wed Aug 17, 2011 1:26 pm

sợ thế. giỏy thỳ kứ việk nhá. sao fải xoắn.
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Ví dụ em thích anh....?!   Ví dụ em thích anh....?! Dong_h10

Ví dụ em thích anh....?!
Trang 1 trong tổng số 1 trang